aimeos-core - en to th translation catalogue (54 entries)

en: Adding product with ID "%1$s" is not allowed
th: ไม่สามารถเพิ่มสินค้าที่มีรหัส "%1$s" ได้

en: Available attribute IDs "%1$s" do not match the given attribute IDs "%2$s"
th: ID คุณสมบัติที่มีอยู่ "%1$s" ไม่ตรงกับ ID คุณสมบัติที่ให้มา "%2$s"

en: Basket item at position "%1$d" cannot be changed
th: ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงสินค้าในตะกร้าที่ตำแหน่ง "%1$d" ได้

en: Basket item at position "%1$d" cannot be deleted manually
th: ไม่สามารถลบสินค้าในตะกร้าที่ตำแหน่ง "%1$d" ได้ด้วยตนเอง

en: Category is not available
th: หมวดหมู่ไม่มีให้บริการ

en: Class "%1$s" does not implement "%2$s"
th: คลาส "%1$s" ไม่ได้ดำเนินการ "%2$s"

en: Class "%1$s" does not implement interface "%2$s"
th: คลาส "%1$s" ไม่ได้ดำเนินการตามอินเตอร์เฟซ "%2$s"

en: Class "%1$s" not available
th: คลาส "%1$s" ไม่มีให้ใช้งาน

en: Class "%1$s" not found
th: ไม่พบคลาส "%1$s"

en: Controller path is empty
th: เส้นทางคอนโทรลเลอร์ว่างเปล่า

en: Coupon code "%1$s" is invalid
th: รหัสคูปอง "%1$s" ไม่ถูกต้อง

en: Coupon code "%1$s" is invalid or not available any more
th: รหัสคูปอง "%1$s" ไม่ถูกต้องหรือไม่สามารถใช้ได้อีกต่อไป

en: Coupon for code "%1$s" is not available any more
th: คูปองสำหรับรหัส "%1$s" ไม่มีให้บริการอีกต่อไป

en: Domain "%1$s" is not supported
th: โดเมน "%1$s" ไม่รองรับ

en: Invalid "%1$s" references for product with ID "%2$s"
th: การอ้างอิง "%1$s" ไม่ถูกต้องสำหรับผลิตภัณฑ์ที่มีรหัส "%2$s"

en: Invalid "%1$s" references for product with ID %2$s
th: การอ้างอิง "%1$s" ไม่ถูกต้องสำหรับผลิตภัณฑ์ที่มีรหัส %2$s

en: Invalid address properties, please check your input
th: คุณสมบัติที่อยู่ไม่ถูกต้อง โปรดตรวจสอบข้อมูลที่คุณป้อน

en: Invalid characters in class name "%1$s"
th: ตัวอักษรไม่ถูกต้องในชื่อคลาส "%1$s"

en: Invalid characters in controller name "%1$s"
th: ตัวอักขระไม่ถูกต้องในชื่อคอนโทรลเลอร์ "%1$s"

en: Invalid characters in controller name "%1$s" in "%2$s"
th: ตัวอักขระไม่ถูกต้องในชื่อคอนโทรลเลอร์ "%1$s" ใน "%2$s"

en: Invalid class name "%1$s"
th: ชื่อคลาสไม่ถูกต้อง "%1$s"

en: Invalid domain "%1$s"
th: โดเมนไม่ถูกต้อง "%1$s"

en: Invalid factory "%1$s"
th: โรงงานไม่ถูกต้อง "%1$s"

en: Invalid price value "%1$s"
th: ค่าของราคาไม่ถูกต้อง "%1$s"

en: Invalid service attributes
th: คุณสมบัติของบริการไม่ถูกต้อง

en: Invalid value for address type "%1$s"
th: ค่าไม่ถูกต้องสำหรับประเภทที่อยู่ "%1$s"

en: List type for domain "%1$s" and code "%2$s" not found
th: ไม่พบประเภทรายการสำหรับโดเมน "%1$s" และรหัส "%2$s"

en: No article found for selected attributes and product ID "%1$s"
th: ไม่พบบทความสำหรับคุณลักษณะที่เลือกและรหัสสินค้า "%1$s"

en: No customer lists domain
th: ไม่มีรายชื่อลูกค้าโดเมน

en: No customer lists type code
th: ไม่มีรหัสประเภทรายการลูกค้า

en: No item for "%1$s" (%2$s) found
th: ไม่พบรายการสำหรับ "%1$s" (%2$s)

en: No order item for ID "%1$s" found
th: ไม่พบรายการคำสั่งสำหรับ ID "%1$s"

en: No stock for product ID "%1$s" and type "%2$s" available
th: ไม่มีสินค้าสำหรับรหัสสินค้า "%1$s" และประเภท "%2$s"

en: No unique article found for selected attributes and product ID "%1$s"
th: ไม่พบบทความที่ไม่ซ้ำกันสำหรับคุณลักษณะที่เลือกและรหัสผลิตภัณฑ์ "%1$s"

en: Not allowed to access customer data for ID "%1$s"
th: ไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงข้อมูลลูกค้าสำหรับรหัส "%1$s"

en: Number of coupon codes exceeds the limit
th: จำนวนรหัสคูปองเกินขีดจำกัด

en: Product item with ID "%1$s" not found
th: ไม่พบสินค้าที่มีรหัส "%1$s"

en: Requirements for coupon code "%1$s" aren't met
th: รหัสคูปอง "%1$s" ไม่ตรงตามเงื่อนไข

en: Service item for type "%1$s" and ID "%2$s" not found
th: ไม่พบรายการบริการสำหรับประเภท "%1$s" และ ID "%2$s"

en: Site is not available
th: เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้

en: Temporary limit reached
th: ถึงขีดจำกัดชั่วคราว

en: Temporary order limit reached
th: ขีดจำกัดคำสั่งชั่วคราวถึงแล้ว

en: The order has already been created
th: คำสั่งซื้อได้ถูกสร้างขึ้นแล้ว

en: There are not enough products "%1$s" in stock
th: ไม่มีสินค้า "%1$s" ในสต็อกเพียงพอ

en: Unable to call method "%1$s"
th: ไม่สามารถเรียกเมธอด "%1$s"

en: Unable to call method "%1$s::%2$s"
th: ไม่สามารถเรียกเมธอด "%1$s::%2$s"

en: Unable to create provider "%1$s" for service with ID "%2$s"
th: ไม่สามารถสร้างผู้ให้บริการ "%1$s" สำหรับบริการที่มี ID "%2$s"

en: Unable to find category "%1$s"
th: ไม่สามารถค้นหาหมวดหมู่ "%1$s" ได้

en: Unable to find product "%1$s"
th: ไม่สามารถค้นหาสินค้า "%1$s" ได้

en: Unable to find supplier "%1$s"
th: ไม่พบซัพพลายเออร์ "%1$s"

en: Unknown attributes "%1$s"
th: คุณลักษณะที่ไม่รู้จัก "%1$s"

en: Unknown service attributes
th: คุณลักษณะของบริการที่ไม่ทราบ

en: You are not allowed to manage groups
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้จัดการกลุ่ม

en: You can only add a review if you have ordered a product
th: คุณสามารถเพิ่มรีวิวได้เฉพาะเมื่อคุณได้สั่งซื้อสินค้าเท่านั้น
