aimeos-core - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Adding product with ID "%1$s" is not allowed
vi: Thêm sản phẩm có ID "%1$s" không được phép.

en: Available attribute IDs "%1$s" do not match the given attribute IDs "%2$s"
vi: Các ID thuộc tính có sẵn "%1$s" không khớp với các ID thuộc tính được cung cấp "%2$s"

en: Basket item at position "%1$d" cannot be changed
vi: Mục trong giỏ hàng ở vị trí "%1$d" không thể thay đổi.

en: Basket item at position "%1$d" cannot be deleted manually
vi: Mục trong giỏ hàng ở vị trí "%1$d" không thể xóa thủ công.

en: Category is not available
vi: Danh mục không có sẵn

en: Class "%1$s" does not implement "%2$s"
vi: Lớp "%1$s" không thực hiện giao diện "%2$s"

en: Class "%1$s" does not implement interface "%2$s"
vi: Lớp "%1$s" không thực hiện giao diện "%2$s"

en: Class "%1$s" not available
vi: Lớp "%1$s" không có sẵn

en: Class "%1$s" not found
vi: Lớp "%1$s" không tìm thấy

en: Controller path is empty
vi: Đường dẫn điều khiển trống

en: Coupon code "%1$s" is invalid
vi: Mã giảm giá "%1$s" không hợp lệ.

en: Coupon code "%1$s" is invalid or not available any more
vi: Mã giảm giá "%1$s" không hợp lệ hoặc không còn khả dụng.

en: Coupon for code "%1$s" is not available any more
vi: Phiếu giảm giá cho mã "%1$s" hiện không còn khả dụng.

en: Domain "%1$s" is not supported
vi: Tên miền "%1$s" không được hỗ trợ.

en: Invalid "%1$s" references for product with ID "%2$s"
vi: Các tham chiếu "%1$s" không hợp lệ cho sản phẩm có ID "%2$s"

en: Invalid "%1$s" references for product with ID %2$s
vi: Các tham chiếu "%1$s" không hợp lệ cho sản phẩm có ID %2$s

en: Invalid address properties, please check your input
vi: Thông tin địa chỉ không hợp lệ, vui lòng kiểm tra lại thông tin đã nhập.

en: Invalid characters in class name "%1$s"
vi: Có ký tự không hợp lệ trong tên lớp "%1$s"

en: Invalid characters in controller name "%1$s"
vi: Các ký tự không hợp lệ trong tên bộ điều khiển "%1$s"

en: Invalid characters in controller name "%1$s" in "%2$s"
vi: Các ký tự không hợp lệ trong tên bộ điều khiển "%1$s" trong "%2$s"

en: Invalid class name "%1$s"
vi: Tên lớp không hợp lệ "%1$s"

en: Invalid domain "%1$s"
vi: Tên miền không hợp lệ "%1$s"

en: Invalid factory "%1$s"
vi: Thiết bị không hợp lệ "%1$s"

en: Invalid price value "%1$s"
vi: Giá trị giá không hợp lệ "%1$s"

en: Invalid service attributes
vi: Thuộc tính dịch vụ không hợp lệ

en: Invalid value for address type "%1$s"
vi: Giá trị không hợp lệ cho loại địa chỉ "%1$s"

en: List type for domain "%1$s" and code "%2$s" not found
vi: Loại danh sách cho miền "%1$s" và mã "%2$s" không được tìm thấy.

en: No article found for selected attributes and product ID "%1$s"
vi: Không tìm thấy bài viết nào cho các thuộc tính đã chọn và ID sản phẩm "%1$s"

en: No customer lists domain
vi: Không có danh sách khách hàng trong miền

en: No customer lists type code
vi: Không có mã loại danh sách khách hàng

en: No item for "%1$s" (%2$s) found
vi: Không tìm thấy mục nào cho "%1$s" (%2$s)

en: No order item for ID "%1$s" found
vi: Không tìm thấy mục hàng có ID "%1$s".

en: No stock for product ID "%1$s" and type "%2$s" available
vi: Không có hàng cho sản phẩm có ID "%1$s" và loại "%2$s".

en: No unique article found for selected attributes and product ID "%1$s"
vi: Không tìm thấy bài viết duy nhất nào cho các thuộc tính đã chọn và ID sản phẩm "%1$s".

en: Not allowed to access customer data for ID "%1$s"
vi: Không được phép truy cập dữ liệu khách hàng cho ID "%1$s"

en: Number of coupon codes exceeds the limit
vi: Số lượng mã giảm giá đã vượt quá giới hạn.

en: Product item with ID "%1$s" not found
vi: Sản phẩm có ID "%1$s" không được tìm thấy.

en: Requirements for coupon code "%1$s" aren't met
vi: Các điều kiện cho mã giảm giá "%1$s" không được đáp ứng.

en: Service item for type "%1$s" and ID "%2$s" not found
vi: Dịch vụ cho loại "%1$s" và ID "%2$s" không tìm thấy.

en: Site is not available
vi: Trang web hiện không khả dụng.

en: Temporary limit reached
vi: Giới hạn tạm thời đã đạt đến

en: Temporary order limit reached
vi: Giới hạn đơn hàng tạm thời đã đạt đến

en: The order has already been created
vi: Đơn hàng đã được tạo.

en: There are not enough products "%1$s" in stock
vi: Không có đủ sản phẩm "%1$s" trong kho.

en: Unable to call method "%1$s"
vi: Không thể gọi phương thức "%1$s"

en: Unable to call method "%1$s::%2$s"
vi: Không thể gọi phương thức "%1$s::%2$s"

en: Unable to create provider "%1$s" for service with ID "%2$s"
vi: Không thể tạo nhà cung cấp "%1$s" cho dịch vụ có ID "%2$s"

en: Unable to find category "%1$s"
vi: Không thể tìm thấy danh mục "%1$s"

en: Unable to find product "%1$s"
vi: Không thể tìm thấy sản phẩm "%1$s"

en: Unable to find supplier "%1$s"
vi: Không thể tìm thấy nhà cung cấp "%1$s"

en: Unknown attributes "%1$s"
vi: Các thuộc tính không xác định "%1$s"

en: Unknown service attributes
vi: Thuộc tính dịch vụ không xác định

en: You are not allowed to manage groups
vi: Bạn không được phép quản lý các nhóm.

en: You can only add a review if you have ordered a product
vi: Bạn chỉ có thể thêm đánh giá nếu đã đặt hàng sản phẩm.
